Zazzage sabuwar manhajar Android ta mu Latsa Nan.

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

Kamfanonin OTT suna jagorantar masana'antar nishaɗi zuwa wani sabon zamani kuma ɗaya daga cikin masu gaba a kasuwa shine Sabis ɗin Bidiyo na Firayim Minista na Amazon. Ga waɗanda daga cikinku waɗanda ba su sani ba, Prime Video shine sabis na yawo na bidiyo na Amazon wanda ke aiki akan ƙirar biyan kuɗi. Abin da wannan ke nufi shi ne cewa masu amfani masu sha'awar za su iya kallon duk abubuwan da ke cikin ɗakin karatu na Bidiyo na Firayim don kuɗin biyan kuɗi na wata-wata ko na shekara. Ana iya kallon abun cikin sau da yawa kamar yadda mai amfani ke so kuma ana iya sauke shi don kallon layi.

Yadda Prime Video ke aiki a zahiri ya ɗan bambanta, dangane da ƙasar da kuke ciki. Idan kuna zaune a Amurka, United Kingdom, da Jamus, zaku iya amfani da sabis na Bidiyo na Firayim ba tare da siyan cikakken kuɗin Amazon Prime ba, alhali, a ƙasashe kamar Ostiraliya, Kanada, Faransa, Indiya, Turkiyya, da Italiya, kuna buƙatar cikakken biyan kuɗin Amazon Prime don amfani da sabis na Bidiyo na Firayim. A halin yanzu, ana samun sabis na Bidiyo na Firayim Minista a ko'ina cikin duniya, ban da Mainland China, Iran, Koriya ta Arewa, da Siriya.

Da zarar kun sami memba na Bidiyo na Firayim, za ku ƙarasa kallon tarin abun ciki, kuma duk lokacin da kuka kalli wani abu akan dandamali, ana rikodin shi ƙarƙashin tarihin kallon ku. Yanzu, babu ainihin buƙatar share tarihin kallon, amma duk da haka, Amazon yana ba masu amfani damar duba tarihin kallon su har ma da share abun ciki a cikin jerin. Idan kai ne wanda ke son yin wannan, wannan koyawa ta gare ku.

KARANTA KOYA  Yadda ake aiki da hotuna akan agogon Google Wear OS

Bari mu kalli yadda zaku iya share tarihin kallon Bidiyon Prime Prime na Amazon.

mataki 1. Bude mai binciken gidan yanar gizon akan PC ɗin ku kuma je zuwa gidan yanar gizon Bidiyo na Firayim.

 

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

 

mataki 2. A shafin gida, danna gunkin bayanin martaba a gefen hannun dama na sama.

 

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

 

mataki 3. Daga drop down menu, danna kan 'Account and Settings' zaɓi.

 

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

 

mataki 4. Yanzu za a sa ku shiga ta amfani da takaddun shaidar ku na Amazon. Ci gaba da yin haka.

 

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

 

mataki 5. Da zarar ka shiga, akan allon da aka nuna, danna maballin 'Watch History' akan taga saitunan asusun.

 

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

 

mataki 6. Yanzu za ku ga tarihin kallon ku kuma da zarar kun gano wani abu da kuke son gogewa, danna maɓallin 'Delete Episodes from Watch History' kusa da take.

 

Yadda ake share Tarihin Kallon Bidiyo na Prime Prime na Amazon

 

Yanzu za a cire take daga tarihin kallon ku. Yanzu, abin da kuke buƙatar fahimta shi ne cewa har yanzu kuna iya kallon taken lokacin da kuke nema akan Firimiya Bidiyo. Wannan fasalin yana cire abun ciki kawai daga tarihin kallon ku.

 

 

Babu kuri'u tukuna.
Don Allah jira...