Zazzage sabuwar manhajar Android ta mu Latsa Nan.

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

Facebook ya sanya kansa a matsayin mai kula da kafofin watsa labarun, kuma tare da mallakar dukkanin manyan dandamali, babu wanda zai iya kalubalanci wannan gaskiyar. A cikin shekaru da yawa, Facebook ya taimaka wa mutane su sake haɗuwa da tsoffin abokai, raba sabuntawa tare da dangi da ƙungiyoyin jama'a, haɗin gwiwa tare da mutane a duk faɗin duniya, da ƙari mai yawa. Sauye-sauye sau da yawa sun canza abubuwan da mutane suka fi ba da fifiko, kuma ga alama jama'a suna ta ɗumama da dandalin raba hotuna na Instagram akan aikace-aikacen Facebook na yau da kullun, yayin da akwai wasu waɗanda suka rasa sha'awar gaba ɗaya kuma suna son fita daga dandalin sada zumunta gaba ɗaya. .

Facebook yana ba mu damar buga kowane adadin rubutu akan kowane batu a ƙarƙashin rana. Wannan na iya zama na sirri, ƙwararru, ko ma abun ciki mai alama. Yanzu, idan kuna ƙirƙirar post mai alaƙa da wani tambari ko mai amfani kuma kuna son tabbatar da cewa suna hulɗa da shi ko aƙalla gani, kuna iya sanya su a cikin post ɗin.

A cikin wannan horarwar, zamu nuna muku yadda ake yiwa mai amfani alama ta Facebook.

mataki 1. Bude mai binciken gidan yanar gizon akan PC/Laptop ɗin ku.

mataki 2. A cikin adireshin URL, rubuta a www.facebook.com.

 

kashe Facebook

 

mataki 3. Shiga cikin asusun Facebook ɗin ku. Tabbatar cewa kun shigar da daidaitattun takaddun shaida don asusun ku.

 

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

 

mataki 4. A shafin gida, danna maɓallin shigarwa a ƙarƙashin shafin 'Create Post'.

 

yiwa mai amfani alama a Facebook

 

mataki 5. Buga a cikin post ɗin sannan kuma yi wa asusun da ke cikin post ɗin ta amfani da tsarin '@username'.

 

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

 

mataki 6. Za ku ga yanzu daban-daban asusu a cikin jerin zaɓuka.

KARANTA KOYA  Wannan shine yadda zaku iya saka idanu akan amfani da CPU akan Mac ɗin ku

 

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

 

mataki 7. Danna kan dama asusun kuma kun gama.

 

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

 

mataki 8. Danna maɓallin 'Post' don loda post ɗin ku akan Facebook.

 

Hanya mai sauri da sauƙi don yiwa mai amfani tag akan Facebook

 

Da zarar ka buga abun ciki, asusun / asusun da aka yiwa alama suna samun sanarwa game da post ɗin ku, kuma za ku ga cewa sau da yawa fiye da haka, za su yi hulɗa da shi.

Tabbatar cewa ba ku ci gaba da yiwa asusu alama a cikin duk posts ɗin ba, yana iya goge su ta hanyar da ba daidai ba, kuma wani lokacin, asusun na iya toshe ku. Yi amfani da wannan fasalin bisa gaskiya.

Idan kai mai sha'awar amfani da Facebook ne kuma ba ka da app don wayar tafi da gidanka, za ka iya amfani da hanyoyin da ke ƙasa don saukewa iri ɗaya.

Facebook don iOS - danna nan

Facebook don Android - danna nan

Babu kuri'u tukuna.
Don Allah jira...